Saturday, April 13, 2024
HomeNATIONALમધ્યપ્રદેશમાં કોંગ્રેસને આંચકો, કમલનાથના વિશ્વાસુ દીપક સક્સેનાએ પાર્ટી છોડી દીધી

મધ્યપ્રદેશમાં કોંગ્રેસને આંચકો, કમલનાથના વિશ્વાસુ દીપક સક્સેનાએ પાર્ટી છોડી દીધી


  • મધ્ય પ્રદેશમાં કોંગ્રેસને ઠપકો
  • કમલનાથના નજીકના ગણાતા દીપક સક્સેનાએ પાર્ટી છોડી દીધી હતી
  • સાંજે પુત્ર સાથે ભાજપમાં જોડાશે

જેમ જેમ લોકસભાની ચૂંટણી નજીક આવી રહી છે તેમ તેમ રાજકીય પક્ષોમાં ભાગલાનું રાજકારણ ચાલી રહ્યું છે. ત્યારે મધ્યપ્રદેશમાં કોંગ્રેસને વધુ એક ઝટકો લાગ્યો છે. કમલનાથના વિશ્વાસુ અને નજીકના મિત્ર દીપક સક્સેનાએ પાર્ટીના તમામ હોદ્દા પરથી રાજીનામું આપી દીધું છે.

પુત્ર સાથે ભાજપમાં જોડાશે

મધ્યપ્રદેશના પૂર્વ મુખ્યમંત્રી કમલનાથને વધુ એક ઝટકો લાગ્યો છે. તેમના નજીકના વિશ્વાસુ દીપક સક્સેના, જેમણે 2019 માં કમલનાથ માટે તેમની સીટ ખાલી કરી હતી, તેમણે કોંગ્રેસ પાર્ટી છોડી દીધી હતી. દીપક ગુરુવારે સાંજે 4 વાગ્યે પુત્ર અજય સક્સેના સાથે ભોપાલ જશે અને ભાજપમાં જોડાશે. મહત્વપૂર્ણ છે કે દીપક સક્સેનાને કમલનાથ સરકાર દરમિયાન વિધાનસભામાં પ્રોટેમ સ્પીકર બનાવવામાં આવ્યા હતા.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments