Saturday, April 13, 2024
HomeENTERTAINMENT'મન્તા કાગત કે બગુ...', સદ્ગુરુની બર્યાતી અને ઘણું બધું

‘મન્તા કાગત કે બગુ…’, સદ્ગુરુની બર્યાતી અને ઘણું બધું


  • આધ્યાત્મિક ગુરુ સદગુરુ જગ્ગી વાસુદેવનું મગજનું ઓપરેશન થયું
  • સદગુરુની હાલત જોઈને કંગના રનૌત પરેશાન થઈ ગઈ.
  • વર્ણન: કાનન રનૌત

આધ્યાત્મિક ગુરુ જગ્ગી વાસુદેવની મગજની સર્જરી થઈ છે. ત્યારબાદ 17 માર્ચે દિલ્હીની એપોલો હોસ્પિટલમાં તેમના મગજની સર્જરી કરવામાં આવી હતી.

મગજની સર્જરી બાદ સદગુરુ જગ્ગી વાસુદેવનો એક વીડિયો સંદેશ સામે આવ્યો છે. જેમાં તેણે જણાવ્યું કે સર્જરી બાદ પણ તેની તબિયત સારી છે. કંગના રનૌત તેની હાલત જોઈને પરેશાન થઈ ગઈ.

કંગનાએ ચિંતા વ્યક્ત કરી

કંગનાએ એક પોસ્ટ કરીને પોતાની ચિંતા વ્યક્ત કરી છે. જેમાં તેણે લખ્યું છે કે, જ્યારે મેં સદગુરુજીને ICUમાં જોયા ત્યારે મને અસ્તિત્વની અસ્થાયીતાનો અહેસાસ થયો. કંગનાએ આગળ લખ્યું, ‘મને લાગે છે કે ભગવાન ગયો, પૃથ્વી ગયો, આકાશ ગયો, મને લાગે છે કે મારું માથું ફરતું થઈ ગયું છે, હું આ વાસ્તવિકતાને સમજી શકતી નથી અને તેના પર વિશ્વાસ કરી શકતી નથી. મારે આ કરવું છે’.

પદ્યાન

કંગનાએ વધુમાં કહ્યું કે હું આનાથી ભાંગી પડી છું, હું સદગુરુના લાખો ભક્તો સાથે મારું દર્દ શેર કરવા માંગુ છું, હું મારી જાતને કાબૂમાં રાખી શકતી નથી. અભિનેત્રીએ વધુમાં કહ્યું કે જો તે સ્વસ્થ નહીં થાય તો સૂરજ ઉગશે નહીં, દુનિયા નહીં ચાલે.

તમને જણાવી દઈએ કે બુધવારે વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ પણ જગ્ગી વાસુદેવ સાથે વાત કરી હતી અને તેમના જલ્દી સ્વસ્થ થવાની કામના કરી હતી. આધ્યાત્મિક ગુરુ વાસુદેવને માથામાં ગંભીર રક્તસ્ત્રાવને પગલે દિલ્હીની ઇન્દ્રપ્રસ્થ એપોલો હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા, જ્યાં તેમના મગજની કટોકટી સર્જરી કરવામાં આવી હતી.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments