Saturday, April 13, 2024
HomeNATIONALદિલ્હીમાં જૂની ઇમારત ધરાશાયી, 2ના મોત, જાણો કેવી રીતે બની ઘટના

દિલ્હીમાં જૂની ઇમારત ધરાશાયી, 2ના મોત, જાણો કેવી રીતે બની ઘટના


  • જૂની ઈમારત સવારે 2 વાગે ધરાશાયી થઈ હતી
  • ત્રણ કામદારો ગંદકી હેઠળ દટાયા, 2ના મોત
  • ઘાયલોને તાત્કાલિક જીટીબી હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા.

દિલ્હીથી મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. અહીંના કબીર નગરમાં જૂની ઈમારત ધરાશાયી થવાથી બે લોકોના મોત થયા છે, જ્યારે એક વ્યક્તિની હાલત ગંભીર છે. આ અકસ્માત આજે સવારે 2 વાગ્યાની આસપાસ થયો હતો. નોર્થ ઈસ્ટ ડીસીપીના ઘણા અધિકારીઓ ઘટનાસ્થળે પહોંચ્યા.

ત્રણ કામદારોએ માટી ખોદી નાખી

ઘટનાની માહિતી પ્રકાશમાં આવી છે.એવું જાણવા મળ્યું છે કે સવારે લગભગ 2:16 વાગ્યે, વેલકમ, કબીર નગરમાં એક બે માળની જૂની બાંધકામ ચાલી રહી હતી. આ અકસ્માતમાં ત્રણ મજૂરો ઘાયલ થયા હતા. ઘાયલોને તાત્કાલિક જીટીબી હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા, જ્યાં બે મજૂરો, અરશદ (30) અને તૌહીદ (20)ને મૃત જાહેર કરવામાં આવ્યા હતા, જ્યારે અન્ય મજૂર, રેહાન (22)ની હાલત ગંભીર છે. તેની સારવાર કરવામાં આવી રહી છે.

 

‘આ મામલે કાયદેસરની કાર્યવાહી કરવામાં આવશે’

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર આ મામલે કાયદેસરની કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. વધુ તપાસ ચાલી રહી છે. ઈમારતના માલિકની ઓળખ શાહિદ તરીકે થઈ છે. હાલ તેને શોધવાના પ્રયાસો ચાલુ છે.

કોલકાતામાં 9 લોકોના મોત થયા છે

અગાઉ, પશ્ચિમ બંગાળની રાજધાની કોલકાતામાં નિર્માણાધીન 5 માળની ઈમારત ધરાશાયી થતાં 9 લોકોના મોત થયા હતા અને 17 લોકો ઘાયલ થયા હતા. ઘાયલોને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. આ અકસ્માત દક્ષિણ કોલકાતાના મેટિયાબ્રુઝમાં થયો હતો. સ્થાનિક લોકોએ જણાવ્યું હતું કે આ ઈમારત ગેરકાયદેસર રીતે બનાવવામાં આવી રહી છે. રાજ્યપાલ સીવી આનંદ બોઝે પણ ઘટનાસ્થળે પહોંચીને ઘટનાની જાણકારી લીધી. આ દરમિયાન સીએમ મમતા બેનર્જી યુનિપોન હોસ્પિટલ ગયા અને ઘાયલોને મળ્યા.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments