Wednesday, April 24, 2024
HomeENTERTAINMENTરણવીર તેની ગર્ભાવસ્થા દરમિયાન દીપિકાને ટેકો આપવા માટે પિતૃત્વ રજા લેવાની યોજના...

રણવીર તેની ગર્ભાવસ્થા દરમિયાન દીપિકાને ટેકો આપવા માટે પિતૃત્વ રજા લેવાની યોજના ધરાવે છે


  • રણવીર સિંહની આદિત્ય ધારાની એક્શન ફિલ્મ શરૂ થઈ ગઈ છે
  • સોંપણી લેવામાં આવશે નહીં
  • આ કપલ ટૂંક સમયમાં માતા-પિતા બનવા જઈ રહ્યું છે

રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણ તેમના અજાત બાળકના સ્વાગત માટે આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. ઘણા વર્ષો સુધી ડેટિંગ કર્યા પછી, બંનેએ 14 નવેમ્બર 2018 ના રોજ ઇટાલીના લેક કોમોમાં વિલા ડેલ બાલ્બિયાનેલોમાં લગ્ન કર્યા. તેમના લગ્ન તેમના ચાહકો માટે સપનાથી ઓછા ન હતા. હવે આ કપલ ટૂંક સમયમાં માતા-પિતા બનવા જઈ રહ્યું છે. બંને ખૂબ જ ખુશ અને ઉત્સાહિત છે. હવે એવું લાગે છે કે યોદ્ધા આ ખાસ પ્રસંગની એક ક્ષણ પણ બગાડવા માંગતા નથી. રિપોર્ટ અનુસાર, રણવીરે એક વર્ષ માટે પિતૃત્વ રજા લેવાની યોજના બનાવી છે.

રણવીર સિંહ લેશેનું જેગર પેરેન્ટહુડ લાઈવ!

દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંહના નજીકના સૂત્રના જણાવ્યા અનુસાર, દીપિકાએ તેના તમામ વર્ક કમિટમેન્ટ્સ પૂર્ણ કરી લીધા છે, જ્યારે રણવીર પાસે આવી કોઈ યોજના નથી. તે હવે તેની ગર્ભવતી પત્ની સાથે રહેવા માટે એક વર્ષની પિતૃત્વ રજા લેશે. સૂત્રએ કહ્યું કે ‘દીપિકાએ તમામ તૈયારીઓ કરી લીધી છે. તે ધીમે ધીમે તેના બધા કામ હળવા કરી રહ્યો હતો અને તે લાંબી પ્રસૂતિ રજા માટે તૈયારી કરી રહ્યો હતો. રણવીર પાસે આવી કોઈ યોજના નહોતી, પરંતુ રણવીરે કહ્યું કે ‘બૈજુ બાવરા’ પછી તેની પાસે એક વર્ષની તારીખો ફ્રી હોવાથી, તેની પાસે ફ્લોર પર જવા માટે અન્ય કોઈ પ્રોજેક્ટ નથી. તેણે આગામી વર્ષની ‘ડોન 3’, ‘શક્તિમાન’ અને આદિત્ય ધરની એક્શન ફિલ્મો શરૂ થાય તે પહેલાં કોઈ અસાઇનમેન્ટ નહીં લેવાનું નક્કી કર્યું છે. તે દીપિકા અને બાળક સાથે સમય વિતાવશે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments