Saturday, April 13, 2024
HomeRelationshipવૈશાલી ગાઉન કાઢીને મારી ચાદરની અંદર આવી ગઈ.. મારી સાથે શ-રીર સુખ...

વૈશાલી ગાઉન કાઢીને મારી ચાદરની અંદર આવી ગઈ.. મારી સાથે શ-રીર સુખ માણવું હતું …બ્રા ઉતારીને મારા હાથમાં હાથ નાખીને બધું કરવા લાગી

“નિશા, તું પેલા રાક્ષસ સામે કેસ કર. હું તેની સામે જુબાની આપીશ… મેં મારા મોબાઈલમાં નિધિનું નિવેદન રેકોર્ડ કર્યું છે,” આમ કહીને ડો. સંગીતાના ચહેરા પર ગુસ્સો સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યો હતો.

ડૉ. સંગીતાના સંગતે નિશાનાને આધ્યાત્મિક શક્તિ પૂરી પાડી. પણ શું એમ કરવું યોગ્ય રહેશે? જો આ વાત સમાજમાં ફેલાઈ જાય તો નિધિનું જીવન મુશ્કેલ ન બને… આપણા સમાજમાં હજારો છોકરાઓનું લોહી માફ કરવામાં આવે છે, પરંતુ છોકરીના પગ પરનો એક નાનકડો ડાઘ પણ આખી જીંદગી પર પલકારે છે… નિધિ આ ઘટનાથી પ્રભાવિત થાય છે. કોઈ ખરાબ અસરથી બચવા નિશાએ નિધિ સૂઈ ગયા પછી જ દીપકને આ ઘટના વિશે જણાવવાનું નક્કી કર્યું.

આ સાંભળીને દીપક ગુસ્સે થઈ ગયો. ટેબલ પર ટક્કર મારતા તેણે કહ્યું, “હું તે બસ્ટર્ડને નહીં બક્ષીશ… હું તેને સજા અપાવીશ.””શાંત દીપક, શાંત…”“આ સાંભળીને મારું લોહી ઉકળી ઊઠ્યું… તમારા મગજમાં આવી જ વાત છે, પણ જો આપણે આ સત્ય દુનિયા સામે લાવીશું તો શું સમાજ આપણી સામે આંગળી ચીંધશે નહીં? શું તે શક્ય છે કે લોકો છોકરી માટે જીવન મુશ્કેલ બનાવશે?

“કદાચ તમે જે કહો છો તે સાચું છે, પણ આમ કરવાથી આપણે ગુનેગારને તેની ઈચ્છા પ્રમાણે કરવાની સ્વતંત્રતા નહીં આપીએ? આજે અમારી દીકરી તેની વાસનાનો શિકાર બની છે, કોણ જાણે કાલે આ ક્રૂર બીજા કેટલાને તેની વાસનાનો શિકાર બનાવશે?આ વિચારે આખરે અમને અમારા શેલમાંથી બહાર આવવાની પ્રેરણા આપી અને અમે FIR નોંધાવી અને એક સગીર પર બળાત્કાર ગુજાર્યો. ડૉ.. સંગીતાની જુબાની મજબૂત પુરાવા બની.

છોકરીએ આરોપીને ઓળખી લીધા હોવા છતાં સ્કૂલ પ્રશાસન આરોપને સ્વીકારી રહ્યું ન હતું. તેણે જે પ્રતિષ્ઠા ઊભી કરી હતી તેના પર તે કેવી રીતે વિશ્વાસ કરી શકે? આ સમાચાર જંગલની આગની જેમ ફેલાઈ ગયા. મીડિયા સાથે અન્ય બાળકોના માતા-પિતાએ તેમનો અવાજ મજબૂત કર્યો, કારણ કે જે આજે એક બાળક સાથે થયું છે તે કાલે બીજાના બાળક સાથે થઈ શકે છે. આખરે પોલીસે સ્વિમિંગ ઈન્સ્ટ્રક્ટરની ધરપકડ કરી હતી.

બીજે દિવસે તમામ અખબારોમાં આ સમાચાર મુખ્ય રીતે પ્રકાશિત થયા. યલો લાઈન ઈન્ટરનેશનલ સ્કૂલમાં 7 વર્ષની બાળકી પર બળાત્કાર… સ્વિમિંગ બાદ બાળકી કપડાં બદલવા સ્વિમિંગ પૂલ પાસેની ચેમ્બરમાં ગઈ હતી. તેના પગલે સ્વિમિંગ ઈન્સ્ટ્રક્ટર પણ ચેમ્બરમાં ઘૂસી ગયો અને તેના મોં પર કપડું બાંધીને તેને ડરાવ્યો અને તેને આવું કરવા દબાણ કર્યું અને તેને કોઈને ન કહેવાની ચેતવણી પણ આપી. જ્યારે છોકરીના વર્ગ શિક્ષકે તેને ગભરાટમાં જોયો, ત્યારે તેણે કંઈક ખરાબ થવાની આશંકાથી તેની પૂછપરછ કરી. તેના પ્રશ્નના જવાબમાં છોકરીને ‘દર્દ…પીડા’ કહીને રડતી જોઈને વર્ગ શિક્ષકે આચાર્યને જાણ કરી. પ્રિન્સિપાલે ડૉક્ટરને બોલાવીને ચેકઅપ કરાવવા કહ્યું.

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments