Wednesday, April 24, 2024
HomeSPORTSIPL 2024: દક્ષિણ આફ્રિકાના કેશવ મહારાજ આ IPL ટીમ માટે રમતા જોવા...

IPL 2024: દક્ષિણ આફ્રિકાના કેશવ મહારાજ આ IPL ટીમ માટે રમતા જોવા મળશે.


(ઇમેજ સોર્સ: ઇન્સ્ટાગ્રામ/ કેશવ મહારાજ)

IPL 2024, રાજસ્થાન રોયલ્સમાં કેશવ મહારાજ : રાજસ્થાન રોયલ્સે ગુરુવારે ચાલી રહેલી ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ માટે ઝડપી બોલર પ્રસિદ્ધ કૃષ્ણાના સ્થાને દક્ષિણ આફ્રિકાના વરિષ્ઠ ડાબોડી સ્પિનર ​​કેશવ મહારાજને તેમની ટીમમાં સામેલ કર્યો હતો.

IPLએ ગુરુવારે કહ્યું કે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ (KKR) એ ઈજાગ્રસ્ત મુજીબ ઉર રહેમાનના સ્થાને 16 વર્ષીય અફઘાનિસ્તાન ઓફ સ્પિનર ​​અલ્લાહ ગઝનફરને પણ ટીમમાં સામેલ કર્યો છે.

ગઝનફરે બે વન-ડે ઈન્ટરનેશનલમાં અફઘાનિસ્તાનનું પ્રતિનિધિત્વ કર્યું છે. આ યુવાને ત્રણ T20 અને છ લિસ્ટ A મેચ રમી છે અને તેના નામે અનુક્રમે પાંચ અને ચાર વિકેટ છે. તે રૂ. 20 લાખની મૂળ કિંમતે KKR સાથે જોડાયો.

આ પણ વાંચો: IPL 2024: હંમેશા દુષ્કર્મીઓ હોય છે પરંતુ રિયાન પરાગનો પોતાનામાંનો વિશ્વાસ ડગમગ્યો નથી.

પ્રસિદ્ધે તાજેતરમાં જાંઘની સર્જરી કરાવી હતી અને હાલમાં તે તેમાંથી સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે. રોયલ્સ ટીમમાં તેમના સ્થાને આવેલા મહારાજે 27 T20, 44 ODI અને 50 ટેસ્ટ રમી છે અને આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં 237 વિકેટ લીધી છે. ટીમે તેને 50 લાખની બેઝ પ્રાઈઝ પર સાઈન કર્યો છે. (ભાષા)

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments