Saturday, April 13, 2024
HomeENTERTAINMENTપંત સાથેના લગ્ન પર ઉર્વશી રૌતેલાની પ્રતિક્રિયા, જાણો 2 શબ્દોમાં જવાબ!

પંત સાથેના લગ્ન પર ઉર્વશી રૌતેલાની પ્રતિક્રિયા, જાણો 2 શબ્દોમાં જવાબ!


  • બંનેમાંથી કોઈએ પણ આ સંબંધ અંગે કોઈ ટિપ્પણી કરી નથી
  • બંને એકબીજાને ખૂબ પસંદ કરતા હોવાના સમાચાર વાયરલ થયા છે
  • અભિનેત્રીએ લગ્નને લઈને 2 શબ્દોનો ટૂંકો જવાબ આપ્યો

ભારતીય ક્રિકેટર ક્રિકેટ સમાચાર વર્ષ 2024 ની નવીનતમ આવૃત્તિ. આ વખતે તે દિલ્હી કેપિટલ્સની કેપ્ટનશીપ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. જો કે, તે ક્રિકેટ ન રમ્યો હોવા છતાં તે સોશિયલ મીડિયા પર સમાચારમાં હતો. તેનું કારણ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ ઉર્વશી રૌતેલા સાથેના તેના સંબંધો છે. એવા અહેવાલો હતા કે બંને એકબીજાને ખૂબ પસંદ કરે છે. જો કે હજુ સુધી આ અંગે સત્તાવાર રીતે કોઈએ ટિપ્પણી કરી નથી. પરંતુ તાજેતરમાં જ ફિલ્મજ્ઞાનને આપેલા એક ઈન્ટરવ્યુમાં જ્યારે તેને હોશવા પટ્ટ વિશે પૂછવામાં આવ્યું તો તેણે જવાબ આપ્યો.

જાણો ઉર્વશીએ શું આપ્યો જવાબ

એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન જ્યારે ઉર્વશી રૌતેલાને પંત સાથેના લગ્ન વિશે પૂછવામાં આવ્યું તો તેણે નો કોમેન્ટ કહીને આ સવાલનો ટૂંકો જવાબ આપ્યો. જ્યારે અભિનેત્રી ઘણીવાર ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીઝ પર ચાહકો અને ટ્રોલર્સને જવાબ આપતી જોવા મળે છે.

નોંધનીય છે કે પંત અને રૌતેલા વચ્ચે સોશિયલ મીડિયા પર ફરી ચર્ચા શરૂ થઈ જ્યારે રૌતેલાએ ભારતની એશિયા કપ 2022ની મેચ દરમિયાન દુબઈમાં પોતાની હાજરી નોંધાવી. આ પછી ઓસ્ટ્રેલિયામાં યોજાનાર ભારતીય ક્રિકેટ ટીમનો T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ચર્ચાનો વિષય બન્યો હતો. પછી થયું એવું કે સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે ક્રિકેટર સાથે જોડાયેલા સવાલો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવાનું શરૂ કરી દીધું.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments