Wednesday, April 24, 2024
HomeENTERTAINMENTશું તમે તમારી કારકિર્દી વિશે વિચારી રહ્યા છો?

શું તમે તમારી કારકિર્દી વિશે વિચારી રહ્યા છો?


  • આદિત્ય રોય કપૂર અને અનન્યા પાંડે ટૂંક સમયમાં સગાઈ કરી શકે છે
  • અનન્યાના માતા-પિતા પણ તેમની પુત્રીના નિર્ણયથી ખુશ છે
  • અનન્યા અને આદિત્ય પોતપોતાની કારકિર્દીમાં સારું પ્રદર્શન કરી રહ્યા છે.

આદિત્ય રોય કપૂર અને અનન્યા પાંડે તેમના સંબંધોને લઈને ઘણા સમયથી ચર્ચામાં છે. બંને ઘણી વખત સાથે ક્વોલિટી ટાઈમ વિતાવતા જોવા મળ્યા છે. આ કપલની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. ચાહકો પણ આદિત્ય અને અનન્યાની જોડીને ખૂબ પસંદ કરે છે. જો કે, બંનેએ ક્યારેય તેમના સંબંધોને સત્તાવાર જાહેર કર્યા નથી.

અનન્યા અને આદિત્યની સગાઈ થશે?

આ વચ્ચે આ જોડી વિશે એક મોટા સમાચાર સામે આવ્યા છે, જેને સાંભળીને ચાહકો ખુશીથી ઉછળી જશે. એવા અહેવાલો છે કે આ કપલ હવે તેમના સંબંધોને નામ આપવા જઈ રહ્યું છે અને કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બંને જલ્દી સગાઈ કરવા જઈ રહ્યા છે.

કપલ સાથે જોડાયેલી આ માહિતી સામે આવી છે

એક રિપોર્ટ અનુસાર, એક નજીકના સૂત્રએ કહ્યું કે ‘અનન્યા અને આદિત્ય હાલમાં પોતપોતાની કારકિર્દીમાં સારું પ્રદર્શન કરી રહ્યા છે. બંનેનું અંગત જીવન ખૂબ જ સારું ચાલી રહ્યું છે. બંને એકબીજા સાથે સહજ બની ગયા છે અને ટૂંક સમયમાં આ સંબંધને આગળ લઈ જશે.

સૂત્રએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘અન્ન્યાના માતા-પિતા તેમની પુત્રીના નિર્ણયથી ખુશ છે. આદિત્ય અને અનન્યા જલ્દી સગાઈ કરી શકે છે. અમને ખબર નથી કે તેઓ ક્યારે અને કેવી રીતે આ સમાચાર તેમના ચાહકો સાથે શેર કરશે. કાં તો તે જાહેરાત કરશે અથવા સોશિયલ મીડિયા પર સીધી તસવીરો શેર કરીને હલચલ મચાવશે. આદિત્ય અનન્યાના પરિવારની ખૂબ નજીક છે. તેણે અભિનેત્રીની બહેનના બેબી શાવરમાં પણ હાજરી આપી હતી, જેમાં અનન્યાનો પરિવાર જ હાજર હતો.

ચંકી પાંડા પણ સંમત થયા

તમને જણાવી દઈએ કે થોડા દિવસો પહેલા આદિત્ય અને અનન્યા વિશેની એક પોસ્ટ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવી હતી, જેને એક્ટ્રેસના પિતા ચંકી પાંડેએ પણ પસંદ કરી હતી. ત્યારથી તેમના લગ્નના સમાચાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. તાજેતરમાં અનન્યા નેહા ધૂપિયાના ચેટ શોમાં પહોંચી હતી જ્યાં તેણે પોતાના સંબંધો વિશે ખુલીને વાત કરી હતી. જ્યારે નેહાએ અનન્યાને તેના અને આદિત્યના સંબંધો વિશે પૂછ્યું, ત્યારે અભિનેત્રીએ જવાબ આપ્યો કે ‘અમે બંને માત્ર મિત્રો નથી પરંતુ ખૂબ સારા મિત્રો છીએ.’Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments