Wednesday, April 24, 2024
HomeENTERTAINMENT'મિર્ઝાપુર 3'થી વાપસી કરશે મુન્ના ત્રિપાઠી! નિર્માતાએ કર્યા ચોંકાવનારા ખુલાસા

‘મિર્ઝાપુર 3’થી વાપસી કરશે મુન્ના ત્રિપાઠી! નિર્માતાએ કર્યા ચોંકાવનારા ખુલાસા


  • વેબ સિરીઝ ‘મિર્ઝાપુર 3’ જૂન-જુલાઈમાં રિલીઝ થશે
  • નિર્માતાએ મુન્ના ત્રિપાઠીની વાપસી અંગે સંકેત આપ્યો હતો
  • ‘મિર્ઝાપુર’ની બીજી સિઝનમાં મુન્ના ભૈયાનું અવસાન

વેબ સિરીઝ ‘મિર્ઝાપુર 3’માં નિર્માતાએ મુન્ના ભૈયા એટલે કે મુન્ના ત્રિપાઠીની વાપસીનો સંકેત આપ્યો છે. ‘મિર્ઝાપુર’ની બીજી સીઝનમાં મુન્ના ભૈયાના મોતથી ચાહકોને આઘાત લાગ્યો હતો. ચાહકો એ જોવાની રાહ જોઈ રહ્યા છે કે મુન્ના ભૈયા ‘મિર્ઝાપુર 3’માં આવશે કે નહીં અને હવે આ સંકેત ગયો છે.

સુપરહિટ વેબ સિરીઝ ‘મિર્ઝાપુર’ની ત્રીજી સિઝનની ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. તેની પહેલી સિઝન 2018માં આવી હતી અને બીજી સિઝન 2020માં આવી હતી. ત્યારથી 4 વર્ષ વીતી ગયા. તાજેતરમાં, જ્યારે OTT પ્લેટફોર્મ પ્રાઇમ વિડિયોએ આ વર્ષે તેની ફિલ્મો અને વેબ સિરીઝની યાદી બહાર પાડી, ત્યારે તેમાં ‘મિર્ઝાપુર 3’નું નામ પણ હતું. હવે ચાહકો એ જાણવા ઉત્સુક છે કે શું મુન્ના ત્રિપાઠી પણ ત્રીજા ભાગમાં ગુડ્ડુ ભૈયા (અલી ફઝલ)ની જેમ વાપસી કરશે?

દિવ્યેન્દુ શર્માએ ‘મિર્ઝાપુર’ના પહેલા અને બીજા ભાગમાં આ પાત્ર ભજવ્યું હતું અને તે દરેકના દિલને સ્પર્શી ગયું હતું. પરંતુ શું તે ‘મિર્ઝાપુર 3’માં વાપસી કરશે? હવે રિતેશ સિધવાનીએ આનો જવાબ આપ્યો છે.

‘મિર્ઝાપુર 2’માં મુન્ના ભૈયાનું મોત

મિર્ઝાપુરની બીજી સીઝનના ક્લાઈમેક્સમાં, ગુડ્ડુ ભૈયા અને ગોલુ બંને એકસાથે કાલીન ભૈયા અને મુન્ના ત્રિપાઠીનું શૂટિંગ કરે છે. આમાં કાલ ભૈયા (પંકજ ત્રિપાઠી) બચી ગયો હતો, પરંતુ મુન્ના ત્રિપાઠીનું મૃત્યુ થયું હતું. આ પાત્રના મૃત્યુથી ચાહકોને પણ આઘાત લાગ્યો હતો. જોકે, તે હજુ પણ ‘મિર્ઝાપુર 3’માં તેના કમબેકની રાહ જોઈ રહ્યો છે. પણ શું થશે? પ્રોડ્યુસર રિતેશ સિધવાનીએ તાજેતરમાં ‘ફિલ્મ કમ્પેનિયન’ સાથેની વાતચીતમાં આ જવાબ આપ્યો હતો.

રિતેશ સિધવાણીએ એક હિંટ આપી હતી

રિતેશ સિધવાનીએ કહ્યું, ‘આ દુર્ભાગ્યપૂર્ણ છે કે મુન્ના ત્રિપાઠી આ સિરીઝ (મિર્ઝાપુર)માં પરત ફરી શકતો નથી. પરંતુ, ત્યાં કંઈક રસપ્રદ હોઈ શકે છે જેની તમારે રાહ જોવી પડશે. કંઈક જેના દ્વારા મુન્ના દર્શકોના જીવનમાં ફરી એન્ટ્રી કરશે. રિતેશ સિધવાનીએ આ સિરીઝ વિશે વધુ કંઈ કહેવાનો ઈન્કાર કર્યો હતો.

‘મિર્ઝાપુર 3’ જૂન-જુલાઈમાં રિલીઝ થશે

‘મિર્ઝાપુર 3’ની રિલીઝ ડેટ વિશે વાત કરીએ તો હજુ સુધી કંઈપણ જાહેર કરવામાં આવ્યું નથી. જો કે રિતેશ સિધવાણીએ થોડા દિવસો પહેલા એક ઈન્ટરવ્યુમાં આ વિશે જણાવ્યું હતું. તેણે કહ્યું, ‘આ આપણા હાથમાં નથી. પરંતુ મને લાગે છે કે ‘મિર્ઝાપુર 3’ જૂન કે જુલાઈની આસપાસ રિલીઝ થશે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments