Saturday, April 13, 2024
HomeENTERTAINMENTસોનુ સૂદે હાર્દિક પંડ્યાના સમર્થનમાં કહ્યું, 'ખેલાડીઓનું સન્માન કરો'

સોનુ સૂદે હાર્દિક પંડ્યાના સમર્થનમાં કહ્યું, ‘ખેલાડીઓનું સન્માન કરો’


  • સોનુ સૂદે હાર્દિક પંડ્યાનું નામ લીધા વિના X પર ખેલાડીને ટ્રોલ ન કરવાની વિનંતી કરી હતી.
  • અભિનેતા સોનુ સૂદ ક્રિકેટરોના સમર્થનમાં સામે આવ્યો છે અને ચાહકોને અપીલ કરી છે
  • દેશને ગૌરવ અપાવનાર ખેલાડીઓનું સન્માન કરો

અભિનેતા સોનુ સૂદ ક્રિકેટરોના સમર્થનમાં બહાર આવ્યો છે અને ચાહકોને વિનંતી કરી છે કે તે ખેલાડીઓનું સન્માન કરે જેમણે દેશને ગૌરવ અપાવ્યું છે. લોકો સોનુની આ ટિપ્પણીને ક્રિકેટર હાર્દિક પંડ્યા સાથે જોડી રહ્યા છે, જેને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની કેપ્ટન્સી સંભાળ્યા બાદ ખૂબ ટ્રોલ કરવામાં આવી રહ્યા છે. ગત વખતે રોહિત શર્માએ સુકાનીપદ સંભાળ્યું હતું. આટલું જ નહીં ‘IPL 2024’ મેચ દરમિયાન સ્ટેડિયમમાં હાજર ક્રિકેટ ફેન્સે પંડ્યાની મજાક પણ ઉડાવી હતી. અભિનેતા સોનુ સૂએ ખેલાડીનું નામ લીધા વિના ગીત પર લખ્યું, ‘આપણે અમારા ખેલાડીઓનું સન્માન કરવું જોઈએ. જે ખેલાડીઓએ આપણને ગૌરવ અપાવ્યું, એવા ખેલાડીઓ જેમણે આપણા દેશને ગૌરવ અપાવ્યું. એક દિવસ તમે તેમની પ્રશંસા કરો છો, બીજા દિવસે તમે તેમની ટીકા કરો છો. સોનુ સૂદે પોસ્ટમાં લખ્યું, ‘એવું નથી, અમે ફક્ત નિષ્ફળ જઈ રહ્યા છીએ. મને ક્રિકેટ ગમે છે. હું દરેક ક્રિકેટરને પ્રેમ કરું છું જે મારા દેશનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. તે કઈ ફ્રેન્ચાઈઝી માટે રમે છે તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી. તે કેપ્ટન તરીકે રમે છે કે ટીમમાં 15મા ખેલાડી તરીકે રમે છે તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી. તે આપણો હીરો છે. તે જાણીતું છે કે હાર્દિક પંડ્યા ગુજરાત ટાઇટન્સ તરફથી રમતો હતો, પરંતુ આ વખતે તેને મુંબઈ ઇન્ડિયન્સનો કેપ્ટન બનાવવામાં આવ્યો છે. રાજીવ ગાંધી ઈન્ટરનેશનલ સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી લેટેસ્ટ મેચમાં ટીમને સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ સામે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments