Saturday, April 13, 2024
HomeENTERTAINMENTએલ્વિશ યાદવની પરેશાનીઓ ખતમ થવાના કોઈ સંકેત દેખાઈ રહ્યા નથી, હવે વધુ...

એલ્વિશ યાદવની પરેશાનીઓ ખતમ થવાના કોઈ સંકેત દેખાઈ રહ્યા નથી, હવે વધુ એક FIR નોંધવામાં આવી છે.


એલ્વિશ યાદવ વિવાદ: બિગ બોસ OTT 2 વિજેતા યુટ્યુબર અલ્વિશ યાદવના સંગીતનું નામ ‘કમ’ રાખવામાં આવ્યું છે. એલ્વિસને તાજેતરમાં ઝેરી સાપની દાણચોરી કરવા અને રૉડી પાર્ટીઓ ફેંકવા બદલ જેલમાં મોકલવામાં આવ્યો હતો. આ કેસમાં જામીન મળ્યા બાદ એલ્વિસને યુટ્યુબર સાગર ઠાકુર સાથે લડાઈ માટે જેલમાં જવું પડ્યું હતું.

હવે એલ્વિસ યાદવ સામે વધુ એક કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. ગુરુગ્રામ પોલીસે એલ્વિસ યાદવ વિરુદ્ધ એક મ્યુઝિક વીડિયોમાં દુર્લભ પ્રજાતિના સાપનો ઉપયોગ કરવા બદલ કેસ નોંધ્યો છે. આ મામલામાં એલ્વિસની સાથે સિંગર ફાઝિલપુરિયા વિરુદ્ધ પણ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.

આ પણ વાંચો: ધર્મ સિમરના અભિનેતા કરણ શર્માએ તેની સાથે પૂજા સિંહના લગ્ન ગોઠવ્યા હતા.

રિપોર્ટ્સ અનુસાર, પીપલ ફોર એનિમલ્સના સભ્ય અને એનિમલ એક્ટિવિસ્ટ સૌરભ ગુપ્તાએ મ્યુઝિક વીડિયોમાં સાપના ઉપયોગ સામે કાયદેસરની કાર્યવાહી કરી છે. એલ્વિસ યાદવ અને ફાઝિલપુરિયા વિરુદ્ધ ગુરુગ્રામમાં વાઈલ્ડલાઈફ પ્રોટેક્શન એક્ટ, 1972 હેઠળ ફરિયાદ દાખલ કરવામાં આવી છે.

એક પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું કે કોર્ટના આદેશના આધારે શનિવારે એલ્વિસ યાદવ અને રાહુલ યાદવ ઉર્ફે ફાઝિલપુરિયા વિરુદ્ધ કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો. જો કે હજુ સુધી બંનેની ધરપકડ કરવામાં આવી નથી. આગામી ક્રિયા

શું બાબત છે

કોર્ટમાં દાખલ કરવામાં આવેલી અરજીમાં એવો આક્ષેપ કરવામાં આવ્યો હતો કે એલ્વિસ અને ફાઝિલપુરિયાના 32 બોર ગીતો આવ્યા હતા. તેના શૂટિંગ દરમિયાન પ્રતિબંધિત અને દુર્લભ પ્રજાતિના સાપનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો. દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે સેક્ટર-71 વિસ્તારના એક મોલમાં આ ફાયરિંગ થયું હતું. બંને પક્ષોને સાંભળ્યા બાદ કોર્ટે પોલીસને આ કેસમાં એફઆઈઆર નોંધવાનો આદેશ આપ્યો હતો.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments