Wednesday, April 24, 2024
HomeENTERTAINMENTસ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર 3 કરણ જોહર દ્વારા નિર્દેશિત વેબ સિરીઝ હશે

સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર 3 કરણ જોહર દ્વારા નિર્દેશિત વેબ સિરીઝ હશે


સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર 3: વરુણ ધવન, આલિયા ભટ્ટ અને સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રાએ કરણ જોહર દ્વારા નિર્દેશિત ફિલ્મ ‘સ્ટુડન્ટ ઑફ ધ યર’થી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર હિટ સાબિત થઈ હતી. ત્યારબાદ 2019માં કરણ જોહર પુનિત મલ્હોત્રા દ્વારા નિર્દેશિત આ ફિલ્મ ‘સ્ટુડન્ટ ઑફ ધ યર 2’ની સિક્વલ લઈને આવ્યો હતો.

અનન્યા પાંડે અને તારા સુતારિયાએ ‘સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર 2’થી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એન્ટ્રી કરી હતી. અહેવાલો છે કે આ ફિલ્મનો ત્રીજો ભાગ પણ બનાવવામાં આવશે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે સંજય કપૂરની દીકરી શનાયા કપૂર ફિલ્મ ‘સ્ટુડન્ટ ઑફ ધ યર 3’માં કામ કરશે. આ ફિલ્મને લઈને ખુદ કરણ જોહરે એક મોટું અપડેટ આપ્યું છે.

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આ પોસ્ટ જુઓ

ઉર્વશી કૌર (@urvashikaur) દ્વારા શેર કરાયેલ પોસ્ટ

ટાઈમ્સ ઓફ ઈન્ડિયાના અહેવાલ મુજબ કરણ જોહરે ચંડીગઢમાં સિનેવિસ્ટાર ઈન્ટરનેશનલ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં ‘સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર 3’ વિશે વાત કરી હતી. તેણે કહ્યું કે આ વખતે ફિલ્મની સિક્વલ નહીં પરંતુ સિરીઝ તૈયાર કરવામાં આવી રહી છે અને તે તેનું નિર્દેશન કરશે નહીં.

આ પણ વાંચો: એલ્વિશ યાદવની મુશ્કેલીઓ ઓછી થવાના કોઈ સંકેત દેખાઈ રહ્યા નથી, હવે અન્ય એક કેસમાં FIR નોંધવામાં આવી છે.

કરણ જોહરે કહ્યું કે ‘સ્ટુડન્ટ ઑફ ધ યર 3’નું નિર્દેશન ‘નોક્ટર્નલ બર્ગર’ ફેમ રીમા માયા કરશે. તેણે કહ્યું, રીમા માયા સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યરના ડિજિટલ વર્ઝનનું નિર્દેશન કરશે. પરંતુ આ તેમનો માર્ગ છે અને તે હું નથી કારણ કે જો હું માયાની દુનિયામાં પ્રવેશ કરીશ, તો હું તેને વધુ પ્રપંચી બનાવીશ, જે તેમના નામનો અર્થ છે. હું ઇચ્છતો હતો કે તે તેનો અવાજ બને. તેણે તેને પોતાની શ્રેણી બનાવી.

કોણ છે રીમા માયા?

રીમા માયા એક સ્વતંત્ર ફિલ્મ નિર્માતા છે જે ટૂંકી ફિલ્મો માટે જાણીતી છે. રીમા આંતરરાષ્ટ્રીય પુરસ્કાર વિજેતા લેખક, દિગ્દર્શક અને પ્રોડક્શન હાઉસ કેટનીપના સહ-સ્થાપક છે. તેણે તાજેતરમાં ફિલ્મ ‘નોક્ટર્નલ બર્ગર્સ’ બનાવી, જેનું પ્રીમિયર સનડાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ 2023ના શોર્ટ ફિલ્મ પ્રોગ્રામ વિભાગમાં થયું હતું.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments