Wednesday, April 24, 2024
HomeNATIONALભાજપના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડા પશુપતિ પારસને મળ્યા, જાણો શું થયું?

ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડા પશુપતિ પારસને મળ્યા, જાણો શું થયું?


  • લોક જન શક્તિ પાર્ટીના પશુપતિ પારસે જેપી નડ્ડા સાથે મુલાકાત કરી હતી
  • જેપી નડ્ડાએ સોશિયલ મીડિયા પર તસવીર શેર કરી છે
  • બિહારમાં સીટોની વહેંચણીને લઈને નારાજ હતા

પૂર્વ કેન્દ્રીય મંત્રી પશુપતિ કુમાર પારસ તેમના ભત્રીજા પ્રિન્સ રાજ સાથે આજે (મંગળવાર, 2 એપ્રિલ) ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડાને મળ્યા હતા. નડ્ડાએ પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પરથી એક તસવીર શેર કરીને આ મીટિંગની જાણકારી આપી હતી. તસવીર શેર કરતા નડ્ડાએ લખ્યું કે એનડીએમાં અમારા સહયોગી અને આરએલજેપીના વડા પશુપતિ પારસજીને નવી દિલ્હીમાં તેમના નિવાસસ્થાને મળ્યા હતા. એનડીએના સભ્ય તરીકે પશુપતિજીએ વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીના નેતૃત્વમાં સારા કામ કરવાનું ચાલુ રાખ્યું. આગામી ચૂંટણીઓમાં પણ અમારું જોડાણ મજબૂત રહેશે.

જેપી નડ્ડાએ તસવીર શેર કરી છે

બીજેપી અધ્યક્ષે આગળ લખ્યું કે તેમની પાર્ટી બિહારમાં એનડીએના તમામ 40 ઉમેદવારોને સંપૂર્ણ સમર્થન આપશે. તે પોતાની જીત સુનિશ્ચિત કરવા માટે તમામ શક્ય સહયોગ પણ આપશે. મહત્વપૂર્ણ છે કે અગાઉ પશુપતિ પારસ એનડીએમાં સીટોની વહેંચણીને કારણે નારાજ હતા. તેમની નારાજગીના કારણે તેમણે મોદી કેબિનેટમાંથી રાજીનામું આપ્યું હતું. પરંતુ હવે આ તસવીર સામે આવીને ભાજપ અધ્યક્ષે એવો સંદેશ આપવાનો પ્રયાસ કર્યો છે કે બિહારમાં એનડીએ ગઠબંધન સંપૂર્ણ રીતે એક છે અને પોતાના લક્ષ્યને હાંસલ કરવા માટે પૂરી તાકાત સાથે ચૂંટણી લડશે.


પશુપતિ પારસેએ મોદી કેબિનેટમાંથી રાજીનામું આપ્યું હતું.

મહત્વનું છે કે પશુપતિ પાર્સે મોદી કેબિનેટથી ચોક્કસ દૂર થઈ ગયા હતા પરંતુ એનડીએ છોડ્યા ન હતા. એવી અટકળો હતી કે તેઓ મહાગઠબંધનનો હિસ્સો બનશે, પરંતુ એવું બન્યું નહીં. ગુસ્સો ઠાલવ્યા બાદ તેણે પીએમ મોદી સાથે પોતાની તસવીર શેર કરી અને એનડીએ પ્રત્યેની વફાદારી વ્યક્ત કરી અને ‘મોદી પરિવાર’માં ફરી જોડાઈ ગયા. એટલે કે પૂર્વ કેન્દ્રીય મંત્રીએ પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટના બાયોમાં ‘મોદીનો પરિવાર’ લખ્યું હતું. આ પછી ભાજપ અધ્યક્ષ સાથે તેમની મુલાકાતની તસવીર સામે આવી છે.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments