Wednesday, April 24, 2024
HomeSPORTSDC vs KKR: શું દિલ્હી કોલકાતાના વિજય રથને રોકી શકશે?

DC vs KKR: શું દિલ્હી કોલકાતાના વિજય રથને રોકી શકશે?


IPL KKR vs DC દિલ્હી કેપિટલ્સ બુધવારની IPL મેચમાં એ સાબિત કરવા પર નજર રાખશે કે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામેની જીત કોઈ ફ્લૂક નથી જ્યારે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સની નજર જીતની હેટ્રિક પર હશે.

દિલ્હીએ રવિવારે ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ચેન્નાઈને 20 રનથી હરાવ્યું હતું, જે આ સિઝનમાં તેમની પ્રથમ જીત હતી. હવે તેઓ KKRનો સામનો કરશે જેના બેટ્સમેનોએ 29 માર્ચે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરના બોલરો સામે શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું.

દિલ્હી માટે સારી શરૂઆત કરાવવાની જવાબદારી ઓસ્ટ્રેલિયાના ડેવિડ વોર્નર અને પૃથ્વી શૉ પર રહેશે. દરમિયાન, રિષભ પંત પ્રથમ બે મેચમાં સરેરાશ પ્રદર્શન બાદ તેના જૂના ફોર્મમાં પાછો ફર્યો હતો અને તેણે 32 બોલમાં 51 રન બનાવ્યા હતા. દક્ષિણ આફ્રિકાના ટ્રિસ્ટન સ્ટબ્સ અને ઓસ્ટ્રેલિયાના મિશેલ માર્શ પણ વિરોધી બોલિંગ આક્રમણને તોડી પાડવામાં માહિર છે.

સ્ટબ્સે રાજસ્થાન રોયલ્સ સામે સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું અને ટીમ તેની પાસેથી આ ગતિ જાળવી રાખવાની અપેક્ષા રાખશે. બીજી તરફ માર્શે હજુ સુધી તે રીતે બેટિંગ કરી નથી જે રીતે તે જાણીતો છે.

સાઉથ આફ્રિકાના ફાસ્ટ બોલર એનરિચ નોર્કિયાને હજુ સુધી તેની લય મળી નથી, તે ઈજાના કારણે લાંબા સમય બાદ પરત ફર્યો છે. દિલ્હીના ભારતીય બોલરોએ KKRના મજબૂત બેટિંગ ઓર્ડર સામે વધુ સારું રમવું પડશે.

ખલીલ અહેમદે CSK સામે સારી બોલિંગ કરી હતી પરંતુ તેણે ફિલ્ડિંગમાં સુધારો કરવાની જરૂર છે. ઉંચા કેચ લેવાની તેની આદત જતી નથી અને તેણે ચેન્નાઈ સામે મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીનો કેચ છોડ્યો હતો.મુકેશ કુમાર પાસે તેટલી ગતિ નથી પણ ઈશાંત શર્માનો અનુભવ ટીમ માટે કામમાં આવી રહ્યો છે.

બીજી તરફ KKRએ અત્યાર સુધીની બંને મેચ જીતી છે. ઓપનર ફિલ સોલ્ટ, ઓલરાઉન્ડર આન્દ્રે રસેલ અને વેંકટેશ અય્યર સારા ફોર્મમાં જોવા મળ્યા હતા. કેપ્ટન શ્રેયસ અય્યરે પણ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે રન બનાવ્યા હતા.
બોલિંગમાં ફાસ્ટ બોલર હર્ષિત રાણાએ પ્રભાવિત કર્યો છે પરંતુ મિચેલ સ્ટાર્કને મોંઘા ભાવે ખરીદ્યો છે અને વરુણ ચક્રવર્તી પ્રદર્શન કરી શક્યા નથી.(ભાષા)

ટીમો:

કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ: શ્રેયસ ઐયર (કેપ્ટન), નીતીશ રાણા, મનીષ પાંડે, રમનદીપ સિંહ, રિંકુ સિંહ, શાકિબ અલ હસન, અનુકુલ રોય, વેંકટેશ ઐયર, શેરફેન રધરફોર્ડ, અંગક્રિશ રઘુવંશી, આન્દ્રે રસેલ, સુનીલ નારાયણ, કેએસ ભરત, ફિલ સોલ્ટ, રહેમાનુલ્લા ગુરબાઝ. અરોરા, ચેતન સાકરિયા, દુષ્મંથા ચમીરા, વરુણ ચક્રવર્તી, મિશેલ સ્ટાર્ક, મુજીબ ઉર રહેમાન, હર્ષિત રાણા, સુયશ શર્મા.

દિલ્હી કેપિટલ્સ : ઋષભ પંત (કેપ્ટન), ડેવિડ વોર્નર, પૃથ્વી શો, સ્વસ્તિક ચિકારા, યશ ધુલ, એનરિક નોર્કિયા, ઈશાંત શર્મા, જ્યે રિચર્ડસન, ખલીલ અહેમદ, કુલદીપ યાદવ, મુકેશ કુમાર, પ્રવીણ દુબે, રસિક દાર, વિકી ઓસ્તવાલ, અક્ષર પટેલ, જેક. ફ્રેઝર ગુર્ક, લલિત યાદવ, મિશેલ માર્શ, સુમિત કુમાર, અભિષેક પોરેલ, કુમાર કુશાગરા, રિકી ભુઈ, શાઈ હોપ, ટ્રીસ્ટન સ્ટબ્સ.

મેચનો સમય: સાંજે 7.30 થી.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments