Wednesday, April 24, 2024
HomeNATIONALપીએમ મોદીનો વિકલ્પ કોણ છે? કોંગ્રેસ નેતા શશિ થરોરે જવાબ આપ્યો

પીએમ મોદીનો વિકલ્પ કોણ છે? કોંગ્રેસ નેતા શશિ થરોરે જવાબ આપ્યો


  • લોકસભાની ચૂંટણી માટે પ્રચાર તેજ થયો છે
  • તિરુવનંતપુરમથી કોંગ્રેસના ઉમેદવાર શશિ થરૂર
  • પત્રકાર દ્વારા પૂછવામાં આવેલા પ્રશ્ન અંગે શશુ થરૂરે ટ્વિટ કર્યું હતું

લોકસભાની ચૂંટણીની તૈયારીઓ જોરશોરથી ચાલી રહી છે. વર્તમાન ટર્મમાં કઇ સરકાર બનશે તે અંગે સવાલો ઉઠી રહ્યા છે. જો કે સત્તામાં કોણ આવશે તે તો જનતા જ નક્કી કરશે. ત્યારે કોંગ્રેસના સાંસદ શશિ થરોરે એક ટ્વિટ કર્યું છે જેમાં તેમને પૂછવામાં આવ્યું છે કે વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીનો વિકલ્પ કોણ બની શકે છે. તો ચાલો જાણીએ કે તેણે શું જવાબ આપ્યો.

આ પ્રશ્ન પોતે જ ખોટો છે – શશિ થરૂર

જ્યારે આ પ્રશ્ન પૂછવામાં આવ્યો ત્યારે તેમણે કહ્યું કે આ પ્રશ્ન પોતે જ ખોટો છે, કારણ કે અમે કોઈ એક વ્યક્તિ નહીં પરંતુ પાર્ટી કે પાર્ટીઓના ગઠબંધનને ચૂંટીએ છીએ. ઉલ્લેખનીય છે કે આવો સવાલ એક પત્રકારે પૂછ્યો હતો.

આ એક ગૌણ વિચારણા છે – શશિ થરૂર

કોંગ્રેસના સાંસદ શશિ થરૂરે કહ્યું કે જેને પણ વડાપ્રધાન તરીકે પસંદ કરવામાં આવશે તે એક અનુભવી, સક્ષમ અને વૈવિધ્યસભર ભારતીય નેતા હશે જે લોકોની સમસ્યાઓ પ્રત્યે પ્રતિભાવ આપશે અને તેને કોઈ અંગત અહંકાર નહીં હોય. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે વડાપ્રધાનની પસંદગી ગૌણ વિચારણા છે. તેઓ કઈ વ્યક્તિને વડાપ્રધાન તરીકે પસંદ કરશે તે ગંભીર વિચારણા છે.


ચોથી વખત ચૂંટણી લડી રહ્યા છે

મહત્વપૂર્ણ છે કે શશિ થરૂર ચોથી વખત લોકસભા ચૂંટણી લડી રહ્યા છે. તેઓ કેરળના તિરુવનંતપુરમથી ત્રણ વખત સાંસદ રહી ચૂક્યા છે. તેઓ આ બેઠક પરથી ભાજપના ઉમેદવાર રાજીવ ચંદ્રશેખર અને ડાબેરી મોરચાના ઉમેદવાર પ્યાન રવિન્દ્રન સામે ચૂંટણી લડશે. નોંધનીય છે કે 26 એપ્રિલે તિરુવનંતપુરમમાં બીજા તબક્કાનું મતદાન થશે. દેશભરમાં સાત તબક્કામાં લોકસભાની ચૂંટણી યોજાવા જઈ રહી છે. 19 એપ્રિલથી મતદાન શરૂ થશે.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments