Saturday, April 13, 2024
HomeSPORTSIPL 2024: કોલકાતાએ દિલ્હીને 106 રનના વિશાળ માર્જિનથી હરાવ્યું

IPL 2024: કોલકાતાએ દિલ્હીને 106 રનના વિશાળ માર્જિનથી હરાવ્યું


IPL 2024 KKR vs DC સુનીલ નારાયણની આક્રમક બેટિંગ અને બોલરોના શાનદાર પ્રદર્શનના આધારે બુધવારે ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ મેચમાં કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે દિલ્હી કેપિટલ્સને 106 રનથી હરાવ્યું.

નારાયણના 39 બોલમાં 85 રન અને અંગક્રિશ રઘુવંશીના 27 બોલમાં 54 રનની મદદથી KKRએ સાત વિકેટે 272 રન બનાવ્યા હતા અને IPLના ઈતિહાસના સર્વોચ્ચ સ્કોરના રેકોર્ડની બરાબરી કરતા પાંચ રનથી ચૂકી ગઈ હતી.

બેટ અને બોલ બંને સાથે દિલ્હીની ટીમ મેચમાં ક્યાંય જોવા મળી ન હતી. કેપ્ટન ઋષભ પંતે સતત બીજી અડધી સદી ફટકારી હતી જ્યારે ટ્રિસ્ટન સ્ટબ્સે પણ 54 રનની ઇનિંગ રમી હતી પરંતુ તેમના સિવાય અન્ય કોઈ બેટ્સમેન ટકી શક્યો ન હતો અને આખી ટીમ 17 રનમાં સમેટાઈ ગઈ હતી. 2 ઓવરમાં 166 રન થઈ ગયા હતા.

પંત અને સ્ટબ્સે 93 રનની ભાગીદારી કરી હતી પરંતુ ત્યાં સુધી પ્રતિ ઓવર વીસ રનના દરે રન બનાવવાના હતા.KKR માટે વૈભવ અરોરાએ ત્રણ વિકેટ લીધી હતી જ્યારે તેના સૌથી મોંઘા ખેલાડી મિચેલ સ્ટાર્કને પાવરપ્લેમાં જ સફળતા મળી હતી. દિલ્હીની ટીમને સારી શરૂઆત મળી ન હતી અને વિકેટો પડતી રહી હતી.

આ પહેલા, તેના આક્રમક ફોર્મને ચાલુ રાખતા, નારાયણે દિલ્હીના તમામ બોલરોને પછાડી દીધા હતા. તેણે 39 બોલમાં સાત છગ્ગા અને સાત ચોગ્ગાની મદદથી 85 રન બનાવ્યા હતા. દિલ્હીએ તેને 53ના સ્કોર પર જીવનદાન આપ્યું જે મોંઘુ સાબિત થયું અને નારાયણે T20 ક્રિકેટમાં તેનો સર્વોચ્ચ સ્કોર બનાવ્યો.

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામેની પોતાની પ્રથમ આઈપીએલ મેચમાં બેટિંગ કરવાની તક ન મળતા રઘુવંશીએ 27 બોલમાં 54 રન બનાવ્યા હતા. નારાયણ અને રઘુવંશીએ 48 બોલમાં 104 રનની ભાગીદારી કરી હતી.

આન્દ્રે રસેલે 19 બોલમાં 41 રન અને રિંકુ સિંહે આઠ બોલમાં 26 રન બનાવ્યા હતા.દિલ્હીના બોલરોએ ટીમના ઈતિહાસમાં એક મેચમાં સૌથી વધુ રન ગુમાવ્યા હતા. KKRના બેટ્સમેનોએ 18 છગ્ગા અને 28 ચોગ્ગા ફટકાર્યા હતા.

નારાયણે ડીપ પોઈન્ટ પર ખલીલ અહેમદને પ્રથમ ચાર ફટકાર્યા હતા. તેણે ઈશાંત શર્માની ચોથી ઓવરમાં ત્રણ છગ્ગા અને બે ચોગ્ગા સહિત 26 રન વિતરિત કર્યા હતા.બીજી તરફ, ફિલ સોલ્ટને ડેવિડ વોર્નર તરફથી લાઈફ ઓફ લાઈફ મળી હતી પરંતુ તે તેનો લાભ લઈ શક્યો ન હતો અને આગામી બોલ પર આઉટ થઈ ગયો હતો.

આ પછી, 18 વર્ષનો અંગક્રિશે મેદાનમાં આવીને પહેલા જ બોલ પર ચોગ્ગો ફટકાર્યો. તેણે બીજો બોલ પણ બાઉન્ડ્રી લાઇન પર લીધો હતો. દિલ્હીના બોલરો આ બંને બેટ્સમેનોને કાબૂમાં રાખી શક્યા ન હતા. નારાયણ અને અંગક્રિશ સતત બે ઓવરમાં આઉટ થયા હતા પરંતુ તે પછી રસેલે રનનો પ્રવાહ ચાલુ રાખ્યો હતો. (ભાષા)Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments