Wednesday, April 24, 2024
HomeNATIONALસંજય સિંહની ગર્જના,

સંજય સિંહની ગર્જના,


  • AAP સાંસદ સંજય સિંહ જેલમાંથી મુક્ત
  • “અમારી પાર્ટીના વરિષ્ઠ નેતાઓને જેલમાંથી મુક્ત કરવામાં આવશે”
  • “મને વિશ્વાસ છે કે તે જેલનું તાળું તોડીને બહાર આવશે.”

AAP સાંસદ સંજય સિંહ 6 મહિના બાદ તિહાર જેલમાંથી બહાર આવ્યા છે. જેલમાંથી બહાર આવ્યા બાદ સંજય સિંહે કહ્યું કે આ ઉજવણીનો સમય નથી, સંઘર્ષનો સમય છે. અમારી પાર્ટીના વરિષ્ઠ નેતાઓ અરવિંદ કેજરીવાલ, સત્યેન્દ્ર જૈન અને મનીષ સિસોદિયા હજુ પણ જેલમાં છે. મને વિશ્વાસ છે કે તે જેલનું તાળું તોડીને બહાર આવશે.

સંજય સિંહ જ્યારે તિહાર જેલમાંથી બહાર આવ્યા ત્યારે દિલ્હી સરકારના મંત્રી સૌરભ ભારદ્વાજ અને તેમના પિતા પણ પહોંચ્યા અને ખુશી વ્યક્ત કરી. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે જેલમાંથી બહાર આવ્યા બાદ સંજય સિંહ સીધા કેજરીવાલના ઘરે જશે. અગાઉ સંજય સિંહની પત્ની અનિતા સિંહે કહ્યું હતું કે, ‘અમે ઉજવણી નહીં કરીએ. મંદિર જવાની વાત કરતાં તેણે કહ્યું કે તેની પાસે સમય ઓછો છે. સાથે જ કહ્યું કે તે કાર્યકરોને સંબોધશે. તે મુશ્કેલ સમય હતો, પરંતુ હવે આ કાળા વાદળો દૂર થઈ ગયા છે. તેની સામે આવતા જ લોકોનો ઉત્સાહ વધી જશે.

સ્વાસ્થ્યને કારણે વિલંબ

સંજય સિંહની મુક્તિનો આદેશ મંગળવારે જારી કરવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ તે સમયે સંજય સિંહ હોસ્પિટલમાં દાખલ હોવાથી ઔપચારિકતા પૂરી થઈ શકી ન હતી. લીવર સંબંધિત સમસ્યાને કારણે તેમને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. બુધવારે બપોરે 12 વાગ્યે તેમને રજા આપવામાં આવી હતી. જે બાદ સંજય સિંહને જેલમાંથી મુક્ત કરવાની પ્રક્રિયા શરૂ કરવામાં આવી હતી.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments