Wednesday, April 24, 2024
HomeNATIONALવિસ્તારાની 118_ફ્લાઇટ બે દિવસમાં રદ કરવામાં આવી, કેટલીકમાં ફેરફાર કરવામાં આવ્યો; ...

વિસ્તારાની 118_ફ્લાઇટ બે દિવસમાં રદ કરવામાં આવી, કેટલીકમાં ફેરફાર કરવામાં આવ્યો; DGCA દ્વારા રિપોર્ટ મંગાવ્યો


  • વિસ્તારાની ફ્લાઈટ્સ રદ, મોદીનું આગમન મુશ્કેલીમાં
  • ફ્લાઇટ કેન્સલ થવાથી કે વિલંબ થવાને કારણે પ્રવાસીઓને વિકટ પરિસ્થિતિનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે.
  • શનિવાર અને રવિવારે વિસ્તારાની ફ્લાઇટ્સ પણ રદ કરવામાં આવી હતી.

ટાટા ગ્રૂપની વિસ્તારા એરલાઇનના ઘણા નારાજ પાઇલોટ્સ સામૂહિક રજા પર ઉતરી ગયા છે અને છેલ્લા બે દિવસમાં તેની ઘણી ફ્લાઇટ્સ રદ અથવા વિલંબિત થઈ છે અને પ્રવાસીઓને ભારે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. સોમવારે વિસ્તારાની 80 ફ્લાઈટ્સ કેન્સલ થઈ હતી અને 190 ફ્લાઈટ્સ મોડી પડી હતી, જ્યારે મંગળવારે 38 ફ્લાઈટ્સ કેન્સલ થઈ હતી અને 30 ફ્લાઈટ્સ મોડી પડી હતી. મંગળવારે રદ થયેલી વિસ્તારાની 38 ફ્લાઈટ્સમાં મુંબઈથી ઉપદનારીની 15 ફ્લાઈટ, દિલ્હીથી ઉપદનારીની 12 અને બેંગલુરુથી ઉપદનારીની 11 ફ્લાઈટ્સનો સમાવેશ થાય છે. ગયા શનિવારે પણ વિસ્તારાની ફ્લાઈટ્સ કેન્સલ અથવા મોડી થઈ હતી પરંતુ આવી ફ્લાઈટ્સની સંખ્યા ઘણી ઓછી હતી. છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી વિસ્તારાના ઘણા મુસાફરોએ સોશિયલ મીડિયા પર હંગામો મચાવ્યા બાદ કેન્દ્ર સરકાર એક્શનમાં આવી છે. નાગરિક ઉડ્ડયન મંત્રાલયે વિસ્તારા પાસેથી સમગ્ર મામલે વિગતવાર રિપોર્ટ માંગ્યો છે. એવિએશન રેગ્યુલેટર ડિરેક્ટોરેટ જનરલ ઓફ સિવિલ એવિએશન (DGCA) એ પણ એરલાઇન્સને ફ્લાઇટ કેન્સલેશન અને વિલંબના દૈનિક અહેવાલો સબમિટ કરવા જણાવ્યું છે. આ સાથે, એ સુનિશ્ચિત કરવા પર પણ ભાર મૂકવામાં આવ્યો છે કે એરલાઇન્સ ફ્લાઇટ કેન્સલ અથવા વિલંબના કિસ્સામાં મુસાફરોને આપવામાં આવતી સુવિધાઓ અંગેના નિયમોનું પાલન કરે છે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments