Wednesday, April 24, 2024
HomeNATIONALપાર્ટીએ મને હાંકી કાઢ્યો નથી, મેં રાજીનામું આપ્યું છે, સંજય નિરુપે સ્પષ્ટતા...

પાર્ટીએ મને હાંકી કાઢ્યો નથી, મેં રાજીનામું આપ્યું છે, સંજય નિરુપે સ્પષ્ટતા કરી છે.


  • સંજય નિરુપમને 6 વર્ષ માટે પાર્ટીમાંથી હાંકી કાઢવામાં આવ્યા છે
  • ચૂંટણી પહેલા કોંગ્રેસમાં આંતરિક વિખવાદ સપાટી પર આવ્યો હતો
  • સંજય નિરુપમે કહ્યું કે મેં રાજીનામું આપી દીધું છે.

કોંગ્રેસના બળવાખોર નેતા સંજય નિરુપમને બુધવારે રાત્રે પાર્ટીમાંથી 6 વર્ષ માટે હાંકી કાઢવામાં આવ્યા હતા. જોકે, આજે તેમણે આ મામલે વધુ સ્પષ્ટતા આપી છે. મારે કહેવું છે કે પાર્ટીએ રાજીનામું આપ્યું નથી અને મેં રાજીનામું આપ્યું છે.

કૃપા કરીને મને ભાવિ વ્યૂહરચના જણાવો – સંજય નિરુપમ

તેણે ટ્વિટર પર આ અંગેની માહિતી શેર કરી હતી. તેણે લખ્યું કે એવું લાગે છે કે રાત્રે મારુ રાજીનામુને મળ્યા પછી મને પાર્ટીમાંથી બહાર કરવાનો આદેશ આવ્યો. આ ગતિ જોઈને મને આનંદ થયો. તેણે કહ્યું કે હું માત્ર આ માહિતી આપી રહ્યો છું પરંતુ એમ પણ કહ્યું કે હું આગળ શું કરીશ તે હું તમને 11.30 થી 12 વાગ્યે કહીશ.

સંજય નિરુપમ તમે કેમ નારાજ છો?

ઉલ્લેખનીય છે કે સંજય નિરુપમ મુંબઈ નોર્થ વેસ્ટ સીટ પરથી કોંગ્રેસના ઉમેદવાર તરીકે ચૂંટણી લડવા માંગતા હતા, પરંતુ શિવસેનાએ અહીંથી UBTA અમોલ કીર્તિકરને પોતાનો ઉમેદવાર બનાવ્યો, જેના કારણે નિરુપમ નારાજ થઈ ગયા. સંજય નિરુપમે અગાઉ પણ શિવસેનાની યુબીટી પાર્ટીની બેઠકોની વહેંચણીમાં કોંગ્રેસ પર પ્રભુત્વ રાખવા બદલ ટીકા કરી હતી. આ સિવાય તેણે કહ્યું હતું કે હું ખીચડી ચોર માટે પ્રચાર કરી શકતો નથી. આ પછી તેમણે પાર્ટીને એક સપ્તાહનું અલ્ટીમેટમ આપ્યું હતું.


નિર્ણય હું જાતે લઈશ- સંજય

આ સિવાય સંજય નિરુપમે બુધવારે પાર્ટી કાર્યવાહી કરતા પહેલા એક ટ્વિટ કર્યું હતું. તેમણે કહ્યું કે કોંગ્રેસે મારા માટે વધુ ઊર્જા અને સ્ટેશનરીનો વ્યય ન કરવો જોઈએ, પરંતુ તેની બાકી રહેલી ઊર્જા અને સ્ટેશનરીનો ઉપયોગ પાર્ટીને બચાવવા માટે કરવો જોઈએ. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે કોઈક રીતે પાર્ટી ગંભીર આર્થિક સંકટમાંથી પસાર થઈ રહી છે. મારા દ્વારા આપવામાં આવેલ એક સપ્તાહનો સમયગાળો આજે પૂરો થયો છે. કાલે હું જાતે નિર્ણય લઈશ.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments