Saturday, April 13, 2024
HomeNATIONALસંદેશખાલીના ગુનેગારોને સજા આપતા રહીશું, આ ભાજપનો સંકલ્પ છેઃ પીએમ મોદી

સંદેશખાલીના ગુનેગારોને સજા આપતા રહીશું, આ ભાજપનો સંકલ્પ છેઃ પીએમ મોદી


  • પશ્ચિમ બંગાળમાં પીએમ મોદીનો ચૂંટણી પ્રચાર
  • કૂચબિહારમાં ભાજપનું જોરદાર પ્રચાર
  • મમતા બેનર્જી પણ પ્રચાર કરી રહી છે

લોકસભાની ચૂંટણી માટે ચૂંટણી પ્રચાર તેજ થઈ ગયો છે. દિગ્ગજો જનતા સમક્ષ ચૂંટણી મેદાનમાં ઉતર્યા છે. જો પીએમ મોદીની વાત કરીએ તો બિહાર બાદ આજે તેઓ પશ્ચિમ બંગાળની મુલાકાતે ગયા છે. પીએમ મોદી કૂચ બિહારમાં ચૂંટણી રેલીને સંબોધિત કરી રહ્યા છે.

મમતા દીદીનો ખૂબ ખૂબ આભાર

ચૂંટણી રેલીના સંબોધન દરમિયાન પીએમ મોદીએ કહ્યું કે સૌથી પહેલા હું બંગાળના મુખ્યમંત્રી મમતા દીદીનો આભાર વ્યક્ત કરવા માંગુ છું, કારણ કે 2019માં જ્યારે હું અહીં જાહેરસભા કરવા આવ્યો હતો ત્યારે તેમણે મેદાન બનાવી દીધું હતું. આ જમીનમાં મધ્યમ સ્ટેજ બનાવીને વધુ સારું. ત્યારે મેં કહ્યું કે જનતા તમને જવાબ આપશે. પરંતુ આજે એવું કશું કરવામાં આવ્યું નથી અને મેદાન ખુલ્લું રાખવામાં આવ્યું છે. તેથી, હું બંગાળ સરકારનો આ વખતે કોઈ અડચણ ઉભી ન કરવા બદલ આભાર વ્યક્ત કરવા માંગુ છું.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments